ಮೈಲಿಂಕಿಂಗ್™ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ SFP LC-SM 1310nm 10km

ML-SFP-SX 1.25Gb/s SFP 1310nm 10km LC ಏಕ-ಮೋಡ್

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

Mylinking™ RoHS ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ 1.25Gbps 1310nm ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ 10km ರೀಚ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ, 1.25Gbps/1.0625Gbps ನ ಡ್ಯುಯಲ್ ಡೇಟಾ-ರೇಟ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ವೆಚ್ಚದ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು SMF ಜೊತೆಗೆ 10km ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್ ದೂರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮೂರು ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ: ಎಫ್‌ಪಿ ಲೇಸರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್, ಟ್ರಾನ್ಸ್-ಇಂಪೆಡೆನ್ಸ್ ಪ್ರಿಆಂಪ್ಲಿಫೈಯರ್ (ಟಿಐಎ) ಮತ್ತು ಎಂಸಿಯು ನಿಯಂತ್ರಣ ಘಟಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲಾದ ಪಿನ್ ಫೋಟೋಡಿಯೋಡ್.ಎಲ್ಲಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ವರ್ಗ I ಲೇಸರ್ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತವೆ.ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು SFP ಮಲ್ಟಿ-ಸೋರ್ಸ್ ಅಗ್ರಿಮೆಂಟ್ (MSA) ಮತ್ತು SFF-8472 ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು SFP MSA ಅನ್ನು ನೋಡಿ.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ಲಕ್ಷಣಗಳು

● 1.25Gbps/1.0625Gbps ಬಿಟ್ ದರಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ

● ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ LC ಕನೆಕ್ಟರ್

● ಹಾಟ್ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ SFP ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತು

● 1310nm FP ಲೇಸರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಮತ್ತು PIN ಫೋಟೋ-ಡಿಟೆಕ್ಟರ್

● 10Km SMF ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ

● ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ,< 0.8W

● ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಮಾನಿಟರ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

● SFP MSA ಮತ್ತು SFF-8472 ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ

● ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ EMI ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ESD ರಕ್ಷಣೆ

● ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಕೇಸ್ ತಾಪಮಾನ:

ವಾಣಿಜ್ಯ: 0 ರಿಂದ 70 °C

ಕೈಗಾರಿಕಾ:-40 ರಿಂದ 85 °C

ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು

● ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್

● ಫೈಬರ್ ಚಾನಲ್

● ಸ್ವಿಚ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ಗೆ ಬದಲಿಸಿ

● ಸ್ವಿಚ್ಡ್ ಬ್ಯಾಕ್‌ಪ್ಲೇನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು

● ರೂಟರ್/ಸರ್ವರ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

● ಇತರ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಸ್

ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ರೇಖಾಚಿತ್ರ

xst (1)

ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಕಗಳು

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್

ವಿಸಿಸಿ

-0.5

4.0

V

ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ

TS

-40

85

°C

ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ

RH

0

85

%

ಸೂಚನೆ: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಪೂರ್ಣ ರೇಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡವು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಹಾನಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಡೇಟಾ ದರ

DR

1.25

Gb/s

 
ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್

ವಿಸಿಸಿ

3.13

3.3

3.47

V

 
ಪೂರೈಕೆ ಕರೆಂಟ್

Icc5

 

220

mA

 
ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಕೇಸ್ ಟೆಂಪ್.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (TOP(C) = 0 ರಿಂದ 70 ℃, TOP(I) =-40 ರಿಂದ 85 ℃, VCC = 3.13 ರಿಂದ 3.47 V)

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್

ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಡೇಟಾ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಸ್ವಿಂಗ್

ವಿಐಎನ್, ಪಿಪಿ

120

820

mVpp

1

Tx ಇನ್‌ಪುಟ್-ಹೈ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

VIH

2.0

ವಿಸಿಸಿ+0.3

V

Tx ಇನ್‌ಪುಟ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ-ಕಡಿಮೆ

VIL

0

0.8

V

Tx ಫಾಲ್ಟ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್-ಹೈ

VOH

2.0

ವಿಸಿಸಿ+0.3

V

2

Tx ತಪ್ಪು ಔಟ್ಪುಟ್-ಕಡಿಮೆ

VOL

0

0.5

V

2

ಇನ್ಪುಟ್ ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಪ್ರತಿರೋಧ

ರಿನ್

100

Ω

ರಿಸೀವರ್

ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಡೇಟಾ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಸ್ವಿಂಗ್

ವೌಟ್, ಪುಟಗಳು

300

650

800

mVpp

3

Rx LOS ಔಟ್‌ಪುಟ್-ಹೈ

VROH

2.0

ವಿಸಿಸಿ+0.3

V

2

Rx LOS ಔಟ್‌ಪುಟ್-ಕಡಿಮೆ

VROL

0

0.8

V

2

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. TD+/- ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನ ಒಳಗೆ 100Ω ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಟರ್ಮಿನೇಷನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆಂತರಿಕವಾಗಿ AC ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

2. Tx Fault ಮತ್ತು Rx LOS ತೆರೆದ ಸಂಗ್ರಾಹಕ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಳಾಗಿವೆ, ಇವುಗಳನ್ನು ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 4.7k ನಿಂದ 10kΩ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಬೇಕು.2.0V ಮತ್ತು Vcc+0.3V ನಡುವೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಅನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ.

3. RD+/- ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಂತರಿಕವಾಗಿ AC ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು SERDES ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ 100Ω (ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್) ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬೇಕು.

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (TOP(C) = 0 ರಿಂದ 70 ℃, TOP(I) =-40 ರಿಂದ 85 ℃,VCC = 3.13 ರಿಂದ 3.47 V)

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್

ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ತರಂಗಾಂತರ

λ

1290

1310

1330

nm

 
ಏವ್. ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಪವರ್ (ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

ಪೇವ್

-9

 

-3

dBm

1

ಅಳಿವಿನ ಅನುಪಾತ

ER

9

dB

1

RMS ರೋಹಿತದ ಅಗಲ

Δλ

   

0.65

nm

 
ಏರಿಕೆ/ಪತನದ ಸಮಯ (20%~80%)

Tr/Tf

   

0.26

ns

2

ಪ್ರಸರಣ ದಂಡ

ಟಿಡಿಪಿ

   

3.9

dB

 
ಔಟ್ಪುಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಐ IEEE802.3 z (ಕ್ಲಾಸ್ 1 ಏಸರ್ ಸುರಕ್ಷತೆ) ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ

ರಿಸೀವರ್

ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ತರಂಗಾಂತರ

λ

1310

nm

 
ರಿಸೀವರ್ ಸೆನ್ಸಿಟಿವಿಟಿ

PSEN1

   

-22

dBm

3

ಓವರ್ಲೋಡ್

ಪೇವ್

0

 

dBm

3

ಲಾಸ್ ಅಸೆರ್ಟ್

Pa

-35

   

dBm

 
ಲಾಸ್ ಡಿ-ಸರ್ಟ್

Pd

   

-24

dBm

 
ಲಾಸ್ ಹಿಸ್ಟರೆಸಿಸ್

ಪಿಡಿ-ಪಾ

0.5

 

dB

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. PRBS 2 2 ನೊಂದಿಗೆ 1.25Gb/s ನಲ್ಲಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ23 - 1NRZ ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಾದರಿ.

2. ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡದ, PRBS2 ನೊಂದಿಗೆ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ23 - 1ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಾದರಿ @1.25Gbps

3. PRBS 2 ನೊಂದಿಗೆ 1.25Gb/s ನಲ್ಲಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ23 - 1BER < 1x10 ಗಾಗಿ NRZ ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಾದರಿ-12

ಪಿನ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳು

xst (2)

ಪಿನ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಹೆಸರು/ವಿವರಣೆ

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

1 VeeT ಟಿಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

2 Tx ದೋಷ Tx ದೋಷ ಸೂಚನೆ, ಓಪನ್ ಕಲೆಕ್ಟರ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್, ಸಕ್ರಿಯ “H”

1

3 Tx ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ "H" ನಲ್ಲಿ LVTTL ಇನ್‌ಪುಟ್, ಆಂತರಿಕ ಪುಲ್-ಅಪ್, Tx ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

2

4 MOD-DEF2 2 ವೈರ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಡೇಟಾ ಇನ್‌ಪುಟ್/ಔಟ್‌ಪುಟ್ (SDA)

3

5 MOD-DEF1 2 ವೈರ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಗಡಿಯಾರ ಇನ್‌ಪುಟ್ (SCL)

3

6 MOD-DEF0 ಮಾದರಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೂಚನೆ

3

7 ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರೇಟ್ ಮಾಡಿ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲ

8 ಲಾಸ್ Rx ಸಿಗ್ನಲ್ ನಷ್ಟ, ಓಪನ್ ಕಲೆಕ್ಟರ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್, ಸಕ್ರಿಯ “H”

4

9 ವೀರ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

10 ವೀರ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

11 ವೀರ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

12 RD- ವಿಲೋಮ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಡೇಟಾ ಔಟ್

5

13 RD+ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

5

14 ವೀರ ಆರ್ಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

15 ವಿಸಿಸಿಆರ್ Rx ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು

16 VccT Tx ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು

17 VeeT ಟಿಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ

18 TD+ ಡೇಟಾವನ್ನು ರವಾನಿಸಿ

6

19 ಟಿಡಿ- ಇನ್ವರ್ಸ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟ್ ಡೇಟಾ

6

20 VeeT ಟಿಎಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ  

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. ಅಧಿಕವಾಗಿರುವಾಗ, ಈ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಲೇಸರ್ ದೋಷವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.ಕಡಿಮೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.ಮತ್ತು ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 4.7 - 10KΩ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಬೇಕು.

2. TX ಡಿಸೇಬಲ್ ಎನ್ನುವುದು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಆಗಿದೆ.ಇದನ್ನು 4.7 - 10KΩ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನೊಳಗೆ ಎಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.ಅದರ ರಾಜ್ಯಗಳು:

ಕಡಿಮೆ (0 - 0.8V): ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಆನ್ (>0.8, < 2.0V): ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

ಹೆಚ್ಚಿನ (2.0V~Vcc+0.3V): ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ: ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

3. ಮಾಡ್-ಡೆಫ್ 0,1,2.ಇವು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಡೆಫಿನಿಷನ್ ಪಿನ್‌ಗಳು.ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 4.7K - 10KΩ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಎಳೆಯಬೇಕು.ಪುಲ್-ಅಪ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ 2.0V~Vcc+0.3V ನಡುವೆ ಇರಬೇಕು.

ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಇದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲು ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಿಂದ ಮಾಡ್-ಡೆಫ್ 0 ಅನ್ನು ಗ್ರೌಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

Mod-Def 1 ಎಂಬುದು ಸರಣಿ ID ಗಾಗಿ ಎರಡು ತಂತಿ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನ ಗಡಿಯಾರ ರೇಖೆಯಾಗಿದೆ

Mod-Def 2 ಎಂಬುದು ಸರಣಿ ID ಗಾಗಿ ಎರಡು ತಂತಿ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನ ಡೇಟಾ ಲೈನ್ ಆಗಿದೆ

4. ಅಧಿಕವಾಗಿರುವಾಗ, ಈ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಸಂಕೇತದ ನಷ್ಟವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ (LOS).ಕಡಿಮೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

5. RD+/-: ಇವು ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ರಿಸೀವರ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗಳಾಗಿವೆ.ಅವುಗಳು AC ಕಪಲ್ಡ್ 100Ω ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಲೈನ್‌ಗಳಾಗಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರ SERDES ನಲ್ಲಿ 100Ω (ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್) ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬೇಕು.AC ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

6. TD+/-: ಇವು ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳಾಗಿವೆ.ಅವು ಎಸಿ-ಕಪಲ್ಡ್ ಆಗಿದ್ದು, ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ 100Ω ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಟರ್ಮಿನೇಷನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಲೈನ್‌ಗಳಾಗಿವೆ.AC ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಅಥವಾ ಬಾಹ್ಯವಾಗಿ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾದ ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಹೋಸ್ಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಘಟಕಗಳು

ಕನಿಷ್ಠ

ಗರಿಷ್ಠ

ನಿಖರತೆ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ತಾಪಮಾನ ಡಿಟೆಂಪ್-ಇ

ºC

-45

+90

±5ºC

1

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಡಿವೋಲ್ಟೇಜ್

V

2.8

4.0

±3%

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಬಯಾಸ್ ಕರೆಂಟ್ ಡಿಬಿಯಾಸ್

mA

2

15

±10%

2

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಪವರ್ ಡಿಟಿಎಕ್ಸ್-ಪವರ್

dBm

-10

-2

±3dB

 
ರಿಸೀವರ್ ಸರಾಸರಿ ಇನ್ಪುಟ್ ಪವರ್ DRx-ಪವರ್

dBm

-25

0

±3dB

 

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1.ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಟೆಂಪ್.=0~70ºC, ಶ್ರೇಣಿಯು ನಿಮಿಷ=-5, ಗರಿಷ್ಠ=+75 ಆಗಿರುತ್ತದೆ

2. Tx ಬಯಾಸ್ ಕರೆಂಟ್‌ನ ನಿಖರತೆಯು ಲೇಸರ್ ಡ್ರೈವರ್‌ನಿಂದ ಲೇಸರ್‌ಗೆ ನಿಜವಾದ ಪ್ರವಾಹದ 10% ಆಗಿದೆ

3. ಆಂತರಿಕ / ಬಾಹ್ಯ ಮಾಪನಾಂಕ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ.

ವಿಶಿಷ್ಟ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್

xst (3)

ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಯಾಮಗಳು

xst (4)

  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ