ಮೈಲಿಂಕಿಂಗ್™ ಕಾಪರ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ SFP 100m

ML-SFP-CX 1000BASE-T & 10/100/1000M RJ45 100m ತಾಮ್ರ SFP

ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:

ಮೈಲಿಂಕಿಂಗ್™ ಕಾಪರ್ ಸ್ಮಾಲ್ ಫಾರ್ಮ್ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ (SFP) RoHS ಕಂಪ್ಲೈಂಟ್ 1000M & 10/100/1000M ಕಾಪರ್ SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಗಿಗಾಬಿಟ್ ಈಥರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು 1000BASE-T ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ I.20BASE-T ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ I.20 BASE-T ನೊಂದಿಗೆ I.20 BASE-T ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. 802.3ab, ಇದು 1000Mbps ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ- 100 ಮೀಟರ್‌ಗಳವರೆಗಿನ ದರವು ಕವಚವಿಲ್ಲದ ತಿರುಚಿದ-ಜೋಡಿ CAT 5 ಕೇಬಲ್‌ನ ಮೇಲೆ ತಲುಪುತ್ತದೆ.ಮಾಡ್ಯೂಲ್ 1000 Mbps (ಅಥವಾ 10/100/1000Mbps) ಪೂರ್ಣ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಡೇಟಾ-ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು 5-ಹಂತದ ಪಲ್ಸ್ ಆಂಪ್ಲಿಟ್ಯೂಡ್ ಮಾಡ್ಯುಲೇಶನ್ (PAM) ಸಂಕೇತಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಕೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ನಾಲ್ಕು ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಜೋಡಿಯಲ್ಲಿ 250Mbps ನಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತ ದರದೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಮಾಡ್ಯೂಲ್ SFP MSA ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಸರಣಿ ID ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು 2wire ಸೀರಿಯಲ್ CMOS EEPROM ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಮೂಲಕ A0h ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.ಎಸಿಎಚ್ ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ 2ವೈರ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಬಸ್ ಮೂಲಕ ಭೌತಿಕ ಐಸಿಯನ್ನು ಸಹ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು.


ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ

ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು

ಉತ್ಪನ್ನ ಲಕ್ಷಣಗಳು

● 11.3Gb/s ಬಿಟ್ ದರಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ

● ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ LC ಕನೆಕ್ಟರ್

● ಹಾಟ್ ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ SFP+ ಹೆಜ್ಜೆಗುರುತು

● ತಂಪಾಗಿಸದ 1310nm DFB ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್, PIN ಫೋಟೋ-ಡಿಟೆಕ್ಟರ್

● 10km SMF ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ

● ಕಡಿಮೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಳಕೆ, < 1W

● ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಮಾನಿಟರ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

● ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ

● ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ SFF-8431 ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ

● ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಕೇಸ್ ತಾಪಮಾನ:

ವಾಣಿಜ್ಯ:0 ರಿಂದ 70 °C ಕೈಗಾರಿಕಾ:-40 ರಿಂದ 85 °C

ಅರ್ಜಿಗಳನ್ನು

● 10GBASE-LR/LW 10.3125Gbps ನಲ್ಲಿ

● 10G ಫೈಬರ್ ಚಾನಲ್

● CPRI ಮತ್ತು OBSAI

● ಇತರ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಿಂಕ್‌ಗಳು

ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ರೇಖಾಚಿತ್ರ

ಸೆಯರ್ (3)

ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಕಗಳು

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್

ವಿಸಿಸಿ

-0.5

4.0

V

ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ

TS

-40

85

°C

ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ

RH

0

85

%

ಸೂಚನೆ: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಪೂರ್ಣ ರೇಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡವು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಹಾನಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು.

ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಡೇಟಾ ದರ  

9.953

10.3125

11.3

Gb/s

 
ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್

ವಿಸಿಸಿ

3.13

3.3

3.47

V

 
ಪೂರೈಕೆ ಕರೆಂಟ್

Icc5

 

300

mA

 
ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಕೇಸ್ ಟೆಂಪ್.

Tc

0

 

70

°C

 

TI

-40

 

85

ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (TOP(C) = 0 ರಿಂದ 70 ℃, TOP(I) =-40 ರಿಂದ 85 ℃, VCC = 3.13 ರಿಂದ 3.47 V)

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್

ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಡೇಟಾ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಸ್ವಿಂಗ್

VINPP

180

700

mVpp

1

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟ್ ಡಿಸೇಬಲ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್

VD

VCC-0.8

ವಿಸಿಸಿ

V

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್

VEN

ವೀ

ವೀ+0.8

ಇನ್ಪುಟ್ ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಪ್ರತಿರೋಧ

ರಿನ್

100

Ω

ರಿಸೀವರ್

ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಡೇಟಾ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಸ್ವಿಂಗ್

ವೌಟ್, ಪುಟಗಳು

300

850

mVpp

2

ಔಟ್ಪುಟ್ ಏರಿಕೆ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಪತನದ ಸಮಯ

Tr, Tf

28

Ps

3

LOS ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದೆ

VLOS_F

VCC-0.8

ವಿಸಿಸಿ

V

4

LOS ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

VLOS_N

ವೀ

ವೀ+0.8

V

4

ಸೂಚನೆ:

1. TX ಡೇಟಾ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಪಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ.ಪಿನ್‌ಗಳಿಂದ ಲೇಸರ್ ಡ್ರೈವರ್ ಐಸಿಗೆ ಎಸಿ ಜೋಡಣೆ.

2. 100Ω ಡಿಫರೆನ್ಷಿಯಲ್ ಮುಕ್ತಾಯಕ್ಕೆ.

3. 20 - 80%.ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನುಸರಣೆ ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಂಡಳಿ ಮತ್ತು OMA ಪರೀಕ್ಷಾ ಮಾದರಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.PRBS 9 ರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು 1 ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು 0 ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಸ್ವೀಕಾರಾರ್ಹ ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿದೆ.

4. LOS ತೆರೆದ ಸಂಗ್ರಾಹಕ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಆಗಿದೆ.ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 4.7kΩ – 10kΩ ನೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಬೇಕು.ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯು ತರ್ಕ 0 ಆಗಿದೆ;ಸಂಕೇತದ ನಷ್ಟವು ತರ್ಕ 1.

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (TOP(C) = 0 ರಿಂದ 70 ℃, TOP(I) =-40 ರಿಂದ 85 ℃,VCC = 3.13 ರಿಂದ 3.47 V)

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಕನಿಷ್ಠ

ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ

ಗರಿಷ್ಠ

ಘಟಕ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್

ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ತರಂಗಾಂತರ

λ

1290

1310

1330

nm

ಏವ್. ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಪವರ್ (ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

ಪೇವ್

-6

0

dBm

1

ಸೈಡ್-ಮೋಡ್ ಸಪ್ರೆಶನ್ ಅನುಪಾತ

SMSR

30

dB

ಅಳಿವಿನ ಅನುಪಾತ

ER

4

4.5

dB

RMS ರೋಹಿತದ ಅಗಲ

Δλ

1

nm

ಏರಿಕೆ/ಪತನದ ಸಮಯ (20%~80%)

Tr/Tf

50

ps

ಪ್ರಸರಣ ದಂಡ

ಟಿಡಿಪಿ

3.2

dB

ಸಾಪೇಕ್ಷ ತೀವ್ರತೆಯ ಶಬ್ದ

RIN

-128

dB/Hz

ಔಟ್ಪುಟ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಐ IEEE 0802.3ae ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ

ರಿಸೀವರ್

ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ತರಂಗಾಂತರ

1270

1600

nm

ರಿಸೀವರ್ ಸೆನ್ಸಿಟಿವಿಟಿ

PSEN2

-14.4

dBm

2

ಓವರ್ಲೋಡ್

ಪೇವ್

0.5

dBm

ಲಾಸ್ ಅಸೆರ್ಟ್

Pa

-30

dBm

ಲಾಸ್ ಡಿ-ಸರ್ಟ್

Pd

-18

dBm

ಲಾಸ್ ಹಿಸ್ಟರೆಸಿಸ್

ಪಿಡಿ-ಪಾ

0.5

dB

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. ಸರಾಸರಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಮಾಹಿತಿಯುಕ್ತವಾಗಿವೆ, ಪ್ರತಿ IEEE 802.3ae.

2. BER ನಲ್ಲಿ 1E-12 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ, ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ.ಅಳತೆಯ ಮಾದರಿಯು PRBS 2 ಆಗಿದೆ31-1ಕೆಟ್ಟ ER=4.5@ 10.3125Gb/s ಜೊತೆಗೆ.

ಪಿನ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಗಳು

sxye (5)
sxye (4)

ಪಿನ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಹೆಸರು/ವಿವರಣೆ

1

VEET [1] ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

2

Tx_FAULT [2] ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ದೋಷ

3

Tx_DIS [3] ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಥವಾ ತೆರೆದ ಮೇಲೆ ಲೇಸರ್ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

4

SDA [2] 2-ವೈರ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಡೇಟಾ ಲೈನ್

5

SCL [2] 2-ವೈರ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಕ್ಲಾಕ್ ಲೈನ್

6

MOD_ABS [4] ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಇಲ್ಲ.ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ ಗ್ರೌಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

7

RS0 [5] ದರ ಆಯ್ಕೆ 0

8

RX_LOS [2] ಸಿಗ್ನಲ್ ಸೂಚನೆಯ ನಷ್ಟ.ಲಾಜಿಕ್ 0 ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

9

RS1 [5] ದರ ಆಯ್ಕೆ 1

10

ವೀರ್ [1] ರಿಸೀವರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

11

ವೀರ್ [1] ರಿಸೀವರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

12

RD- ರಿಸೀವರ್ ಇನ್ವರ್ಟೆಡ್ ಡೇಟಾ ಔಟ್.ಎಸಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

13

RD+ ರಿಸೀವರ್ ಡೇಟಾ ಮುಗಿದಿದೆ.ಎಸಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

14

ವೀರ್ [1] ರಿಸೀವರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

15

ವಿಸಿಸಿಆರ್ ರಿಸೀವರ್ ಪವರ್ ಸಪ್ಲೈ

16

ವಿಸಿಸಿಟಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು

17

VEET [1] ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

18

TD+ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಡೇಟಾ ಇನ್. ಎಸಿ ಕಪಲ್ಡ್

19

ಟಿಡಿ- ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಇನ್ವರ್ಟೆಡ್ ಡೇಟಾ ಇನ್. ಎಸಿ ಕಪಲ್ಡ್

20

VEET [1] ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಗ್ರೌಂಡ್

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಗ್ರೌಂಡ್ ಅನ್ನು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಚಾಸಿಸ್ ಗ್ರೌಂಡ್‌ನಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾಗಿದೆ.

2. 3.15Vand 3.6V ನಡುವಿನ ವೋಲ್ಟೇಜ್‌ಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ 4.7k - 10k ಓಮ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಬೇಕು.

3. Tx_Disable ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಳಗೆ VccT ಗೆ 4.7 kΩ ನಿಂದ 10 kΩ ಪುಲ್‌ಅಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿದೆ.

4. Mod_ABS ಅನ್ನು SFP+ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ VeeT ಅಥವಾ VeeR ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ.ಹೋಸ್ಟ್ ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು Vcc_Host ಗೆ 4.7 kΩ ನಿಂದ 10 kΩ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಬಹುದು. SFP+ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಸ್ಲಾಟ್‌ನಿಂದ ಭೌತಿಕವಾಗಿ ಇಲ್ಲದಿರುವಾಗ Mod_ABS ಅನ್ನು "ಹೈ" ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

5. RS0 ಮತ್ತು RS1 ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳಾಗಿವೆ ಮತ್ತು ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ > 30 kΩ ರೆಸಿಸ್ಟರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ VeeT ಗೆ ಎಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ID ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಮಾನಿಟರ್‌ಗಾಗಿ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

SFP+SX ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ SFP+ MSA ಯಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿದಂತೆ 2-ವೈರ್ ಸರಣಿ ಸಂವಹನ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ SFP+ ಸೀರಿಯಲ್ ಐಡಿಯು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು, ಪ್ರಮಾಣಿತ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ಗಳು, ತಯಾರಕರು ಮತ್ತು ಇತರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ಗುರುತಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಈ SFP+ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳು ವರ್ಧಿತ ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ತಾಪಮಾನ, ಲೇಸರ್ ಬಯಾಸ್ ಕರೆಂಟ್, ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟೆಡ್ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್, ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್‌ನಂತಹ ಸಾಧನ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ನೈಜ-ಸಮಯದ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.ಇದು ಅಲಾರ್ಮ್ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಗಳ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಹ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್‌ಗಳು ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ ಸೆಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಗಿರುವಾಗ ಅಂತಿಮ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ.

8 ಬಿಟ್ ವಿಳಾಸ 1010000X (A0h) ನಲ್ಲಿ 2-ವೈರ್ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ EEPROM ನಲ್ಲಿ 256-ಬೈಟ್ ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು SFP MSA ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಮೂಲತಃ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ 8 ಬಿಟ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು (A2h) ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಮೂಲತಃ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಸರಣಿ ID ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಯು ಬದಲಾಗದೆ ಉಳಿದಿದೆ.ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆಯ ರಚನೆಯನ್ನು ಕೋಷ್ಟಕ 1 ರಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ.

sxye (6)

ಕೋಷ್ಟಕ 1. ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಮೆಮೊರಿ ಮ್ಯಾಪ್ (ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಡೇಟಾ ಫೀಲ್ಡ್ ವಿವರಣೆಗಳು)

ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು

SFP+SX ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್‌ಗಳನ್ನು ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಅಥವಾ ಬಾಹ್ಯವಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಟೆಡ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಹೋಸ್ಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು.

ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್

ಚಿಹ್ನೆ

ಘಟಕಗಳು

ಕನಿಷ್ಠ

ಗರಿಷ್ಠ

ನಿಖರತೆ

ಸೂಚನೆ

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ತಾಪಮಾನ ಡಿಟೆಂಪ್-ಇ

ºC

-45

+90

±5ºC

1,2
ಟ್ರಾನ್ಸ್ಸಿವರ್ ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಡಿವೋಲ್ಟೇಜ್

V

2.8

4.0

±3%

ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಬಯಾಸ್ ಕರೆಂಟ್ ಡಿಬಿಯಾಸ್

mA

2

80

±10%

3
ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಟರ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಪವರ್ ಡಿಟಿಎಕ್ಸ್-ಪವರ್

dBm

-7

+1

±2dB

ರಿಸೀವರ್ ಸರಾಸರಿ ಇನ್ಪುಟ್ ಪವರ್ DRx-ಪವರ್

dBm

-16

0

±2dB

ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

1. ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಟೆಂಪ್.=0~70 ºC, ಶ್ರೇಣಿಯು ನಿಮಿಷ=-5, ಗರಿಷ್ಠ=+75 ಆಗಿರುತ್ತದೆ

2. ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

3. Tx ಬಯಾಸ್ ಕರೆಂಟ್‌ನ ನಿಖರತೆಯು ಲೇಸರ್ ಡ್ರೈವರ್‌ನಿಂದ ಲೇಸರ್‌ಗೆ ನಿಜವಾದ ಪ್ರವಾಹದ 10% ಆಗಿದೆ

ವಿಶಿಷ್ಟ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್

ಸೆಯರ್ (7)

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಪವರ್ ಸಪ್ಲೈ ಫಿಲ್ಟರ್

sxye (8)

ಸೂಚನೆ:

3.3V ಪೂರೈಕೆ ವೋಲ್ಟೇಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ SFP ಇನ್‌ಪುಟ್ ಪಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು 1Ω ಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುವ DC ಪ್ರತಿರೋಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇಂಡಕ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು.ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಸರಬರಾಜು ಫಿಲ್ಟರಿಂಗ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ, SFP ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನ ಹಾಟ್ ಪ್ಲಗಿಂಗ್ ಸ್ಥಿರ ಸ್ಥಿತಿಯ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕಿಂತ 30 mA ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಇನ್‌ರಶ್ ಕರೆಂಟ್‌ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ

ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಆಯಾಮಗಳು

1657769708604

  • ಹಿಂದಿನ:
  • ಮುಂದೆ:

  • ನಿಮ್ಮ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನಮಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ